Kies een evenement
  • 18-11-2017: Korfbal: PKC SWKGroep v TOP Solar Compleet : Papendrecht
  • 12-11-2017: Korfbal: LDODK RinsmaFashion v Fortuna DeltaLogistiek: Gorredijk
  • 10-11-2017: Korfbal: KV TOP SolarCompleet v Blauw Wit : Sassenheim
  • 16-09-2017: Korfbal: Tempo v Oost Arnhem: Alphen aan den Rijn
  • 16-09-2017: Korfbal: TOP SolarCompleet v PKC SKWGroep: Sassenheim
  • 09-09-2017: Korfbal: DOS 46 v DSC: Nijeveen
  • 02-09-2017: Korfbal: DVO v KCC: Bennekom
  • 26-08-2017: Korfbal: LDODK v KCC: Gorredijk
  • 11-08-2017: Korfbal: Barry Schep: Scheveningen
  • 17-06-2017: Korfbal: LDODK v Blauw Wit: Bennekom
  • 11-06-2017: Korfbal: DDW v Swift: Velden
  • 03-06-2017: Korfbal: Merwede v DOS Kampen: Maarssen
  • 27-05-2017: Korfbal: Revival v ASVD korfbal: Terschuur
  • 20-05-2017: Korfbal: VIKO v RWA: Nieuwegein
  • 13-05-2017: Korfbal: Noviomagum v HKC: Nijmegen
  • 06-05-2017: Korfbal: SDO v DeetosSnel: Kamerik
  • 06-05-2017: Korfbal: Nova v Dindoa: Bilthoven
  • 16-04-2017: Korfbal: Crescendo v PSV: Leiden
  • 08-04-2017: Korfbal: Finale A jeugd Fortuna Delta Logistiek v PKC SWKGroep: Amsterdam
  • 04-04-2017: Korfbal: PKC v Blauw Wit: Papendrecht
  • 08-04-2017: Korfbal: Blauw Wit v TOP Quoratio: Amsterdam
  • 01-04-2017: Korfbal: DSC v Avanti: Eindhoven
  • 29-03-2017: Korfbal: Avanti v DSC: Pijnacker
  • 31-03-2017: Korfbal: Blauw Wit v PKC: Amsterdam
  • 01-04-2017: Korfbal: LDODK Rinsma Fashon v TOP Quoratio: Gorredijk
  • 26-03-2017: Korfbal: TOP Quoratio v LDODK: Sassenheim
  • 25-03-2017: Korfbal: Rapid v IJsselvogels: Den Haag
  • 18-03-2017: Korfbal: TOP Quoratio v Fortuna Delta Logistiek: Sassenheim
  • 18-03-2017: Korfbal: Tjoba v BEP: Rotterdam
  • 11-03-2017: Korfbal: Blauw Wit v Top Quoratio: Amsterdam
  • 11-03-2017: Korfbal: Korbis v Vriendenschaar: Waddinxveen
  • 11-03-2017: Korfbal: PKC v KZ Hiltex: Dordrecht
  • 04-03-2017: Korfbal: Oranje Wit v Tempo: Dordrecht
  • 25-02-2017: Korfbal: LDODK Rinsma Fashon v TOP Quoratio: Gorredijk
  • 25-02-2017: Korfbal: PKC v DVO Accountor: Papendrecht
  • 18-02-2017: Korfbal: Tempo v Sporting Delta: Alphen aan den Rijn
  • 18-02-2017: Korfbal: DVO accountor v TOP Quoratio: Bennekom
  • 18-02-2017: Korfbal: DOS Westbroek v Telstar: Maartensdijk
  • 15-02-2017: Korfbal: KZ Hiltex v TOP Quoratio: Koog aan de Zaan
  • 10-02-2017: Korfbal: TOP Quoratio v DOS 46: Sassenheim
  • 04-02-2017: Korfbal: TOP Quoratio v AW DTV: Sassenheim
  • 04-02-2017: Korfbal: Tempo v TOP: Alphen aan den Rijn
  • 04-02-2017: Korfbal: IJsselvogels v Sparta: Moordrecht
  • 28-01-2017: Korfbal: PKC SKW Groep v Top Quoratio: Papendrecht
  • 18-01-2017: Korfbal: TOP Quoratio v Blauw Wit: Sassenheim
  • 14-01-2017: Korfbal: Die Haghe v BEP: Den Haag
  • 14-01-2017: Korfbal: TOP Quoratio v Boekenberg Korfbal Club: Sassenheim
  • 14-01-2017: Korfbal: Pernix v Nieuwerkerk: Leiden
  • 14-01-2017: Korfbal: Vriendenschaar v ODO: Bodegraven
  • 14-01-2017: Korfbal: SDO v OVVO: Kamerik
  • 21-01-2017: Korfbal: Fortuna Delta Logistiek v TOP Quoratio: Delft
  • 13-01-2017: Korfbal: Boekenberg Korfbal Club v NC Benfica: Sassenheim
  • 13-01-2017: Korfbal: TOP Quoratio v Korfbal Club Brno: Sassenheim
  • 13-01-2017: Korfbal: TOP Quoratio v Kocaeli University Sport Club: Sassenheim
  • 13-01-2017: Korfbal: KV Adler Rauxel v Boekenberg Korfbal Club: Sassenheim
  • 12-01-2017: Korfbal: TOP Quoratio v Club Korfbal Vallparadis: Sassenheim
  • 12-01-2017: Korfbal: Boekenberg Korfbal Club v Trojans Korfbal Club: Sassenheim
  • 12-01-2017: Korfbal: TOP Quoratio v Szentendre Kinizsi Honved SE: Sassenheim
  • 12-01-2017: Korfbal: Opening ceremony EK: Sassenheim
  • 28-12-2016: Korfbal: Tulips v TOP Quoratio: Rotterdam
  • 28-12-2016: Korfbal: PKC SWKGroep v Diamonds: Rotterdam
  • 17-12-2016: Korfbal: TOP Quoratio v LDODK Rinsma Fashon: Sassenheim
  • 15-12-2016: Korfbal: Persconferentie Korfbal Europacup: Sassenheim
  • 11-12-2016: Korfbal: AKC Blauw Wit v AW DTV: Amsterdam
  • 03-12-2016: Korfbal: DOS v TOP Quoratio: Nijeveen
  • 03-12-2016: Korfbal: SDO VerzuimVitaal v Wageningen: Kamerik
  • 30-11-2016: Korfbal: TOP Quoratio v KZ Hiltex: Sassenheim
  • 26-11-2016: Korfbal: Ons Eibernest v Die Haghe: Den Haag
  • 26-11-2016: Korfbal: AW DTV v TOP Quoratio: Amsterdam
  • 26-11-2016: Korfbal: IJsselvogels v DES: Moordrecht
  • 20-11-2016: Korfbal: LDODK v Fortuna: Gorredijk
  • 18-11-2016: Korfbal: TOP Quoratio v PKC SWKGroep: Sassenheim
  • 19-11-2016: Korfbal: Tempo v DeetosSnel: Alphen aan den Rijn
  • 12-11-2016: Korfbal: TOP Quoratio v LDODK: Sassenheim
  • 12-11-2016: Korfbal: Avanti v Tempo: Pijnacker
  • 30-10-2016: Korfbal: EK Nederland v Belgie: Dordrecht
  • 29-10-2016: Korfbal: Marcel Haagsman: Alphen aan den Rijn
  • 28-10-2016: Korfbal: Nederland v Portugal: Dordrecht
  • 28-10-2016: Korfbal: Belgie v Catalonie: Dordrecht
  • 26-10-2016: Korfbal: Belgie v Tjechie: Dordrecht
  • 25-10-2016: Korfbal: Nederland v Turkije: Dordrecht
  • 26-10-2016: Korfbal: Nederland v Rusland: Dordrecht
  • 24-10-2016: Korfbal: Catalonie v Rusland: Dordrecht
  • 23-10-2016: Korfbal: Engeland v Polen: Dordrecht
  • 23-10-2016: Korfbal: Belgie v Portugal: Dordrecht
  • 23-10-2016: Korfbal: Nederland v Duitsland: Dordrecht
  • 15-10-2016: Korfbal: Die Haghe v Pernis: Den Haag
  • 15-10-2016: Korfbal: Tempo v KVS: Alphen aan den Rijn
  • 01-10-2016: Korfbal: Meervogels v KVS: Zoetermeer
  • 17-09-2016: Korfbal: SDO v Sporting Trigon: Kamerik
  • 10-09-2016: Korfbal: Tempo v Merwede: Alphen aan den Rijn
  • 12-06-2016: Korfbal: De Korfrakkers v Be Quick: Velden
  • 11-06-2016: Korfbal: TOP Quoratio v PKC SWKG Groep: Bennekom
  • 04-06-2016: Korfbal: Devinco v Midlandia: Arnhem
  • 04-06-2016: Korfbal: Fortuna Delta Logistiek v TOP Quoratio: Delft
  • 28-05-2016: Korfbal: De Meervogels v Sporting Trigon: Zoetermeer
  • 21-05-2016: Korfbal: Nieuwerkerk v De Meervogels: Nieuwerkerk
  • 14-05-2016: Korfbal: Deetos v TOP: Dordrecht
  • 07-05-2016: Korfbal: LUNO v Madjoe: Linschoten
  • 30-04-2016: Korfbal: SDO v Avanti: Kamerik
  • 16-04-2016: Korfbal: KZ/Hiltex v Blauw Wit: Amsterdam
  • 16-04-2016: Korfbal: Fortuna Delta Logistiek A1 v Groen Geel A1: Amsterdam
  • 16-04-2016: Korfbal: TOP Quoratio v PKC SWKG Groep: Amsterdam
  • 12-04-2016: Korfbal: TOP Quoratio v Blauw Wit: Sassenheim
  • 09-04-2016: Korfbal: TOP Quoratio v Blauw Wit: Sassenheim
  • 02-04-2016: Korfbal: Blauw Wit v Top Quoratio: Amsterdam
  • 02-04-2016: Korfbal: KZ Hiltex v PKC SWK Groep: Koog aan de Zaan
  • 26-03-2016: Korfbal: TOP Quoratio v Dalto: Sassenheim
  • 26-03-2016: Korfbal: Hoofdklasse finale DSC v TOP Arnemuiden: Papendrecht
  • 22-03-2016: Korfbal: TOP v KCC: Arnemuiden
  • 12-03-2016: Korfbal: Blauw Wit v Top Quoratio: Amsterdam
  • 19-03-2016: Korfbal: TOP v KCC: Arnemuiden
  • 12-03-2016: Korfbal: TOP Quoratio v KZ: Sassenheim
  • 12-03-2016: Korfbal: Vakgericht v Devinco: Enschede
  • 13-03-2016: Korfbal: De Hoeve v Phoenix: Noordwolde
  • 05-03-2016: Korfbal: Fortis v KV Tilburg: Vlissingen
  • 05-03-2016: Korfbal: Albatros v Victum War Child: Zwijndrecht
  • 05-03-2016: Korfbal: SDO v Oost Arnhem: Kamerik
  • 05-03-2016: Korfbal: SCO v KCC: Wolvega
  • 27-02-2016: Korfbal: TOP Quoratio v PKC SWKGroep: Sassenheim
  • 20-02-2016: Korfbal: KVS/Maritiem TOP (A): Scheveningen
  • 24-02-2016: Korfbal: AW DTV vs TOP Quoratio: Amsterdam
  • 20-02-2016: Korfbal: Rust Roest v Nieuwerkerk: Eindhoven
  • 20-02-2016: Korfbal: DVO Accountor v TOP Quoratio: Bennekom
  • 13-02-2016: Korfbal: TOP Quoratio v DOS 46: Sassenheim
  • 13-02-2016: Korfbal: Reeuwijk - Dijkvogels: Reeuwijk
  • 13-02-2016: Korfbal: KVS Maritiem v GKV Enomics : Scheveningen
  • 07-02-2016: Korfbal: Steeds Hooger v Synergo: Apeldoorn
  • 06-02-2016: Korfbal: Ons Eibernest v Wageningen: Den Haag
  • 06-02-2016: Korfbal: Fortuna Delta Logistiek v Top Quoratio: Delft
  • 06-02-2016: Korfbal: Tempo v BEP: Alphen aan den Rijn
  • 30-01-2016: Korfbal: DALTO v Top Quoratio: Driebergen
  • 30-01-2016: Korfbal: Deetos v DSC: Dordrecht
  • 26-01-2016: Korfbal: Valto v KCC: De Lier
  • 23-01-2016: Korfbal: TOP Quoratio v Blauw wit: Sassenheim
  • 23-01-2016: Korfbal: Vriendenschaar v Stormvogels: Bodegraven
  • 16-01-2016: Korfbal: SDO v Tweemaal Zes: Kamerik
  • 16-01-2016: Korfbal: KZ Hiltex v TOP Quoratio: Koog aan de Zaan
  • 09-01-2016: Korfbal: TOP Quoratio v LDODK AH Gorredijk: Sassenheim
  • 09-01-2016: Korfbal: IJsselvogels v Tilburg: Moordrecht
  • 09-01-2016: Korfbal: Rohda v KCC: Amsterdam
  • 09-01-2016: Korfbal: Albatros v Nieuwkerk: Zwijndrecht
  • 16-01-2016: Korfbal: Europacup Korfbal: Budapest
  • 15-01-2016: Korfbal: Europacup Korfbal: Budapest
  • 14-01-2016: Korfbal: Europacup Korfbal: Budapest
  • 27-12-2015: Korfbal: Young Golden tulips v World Team: Rotterdam
  • 27-12-2015: Korfbal: Golden Tulips v KZ Hiltex: Rotterdam
  • 19-12-2015: Korfbal: PKC v TOP Quoratio: Papendrecht
  • 12-12-2015: Korfbal: KVZ v BEP: Zutphen
  • 12-12-2015: Korfbal: HKV Ons Eibernest v KCC: Den Haag
  • 12-12-2015: Korfbal: SDO v Heerenveen: Kamerik
  • 12-12-2015: Korfbal: TOP Quoratio v DVO Accountor: Sassenheim
  • 09-12-2015: Korfbal: TOP Quoratio v AW DTV: Sassenheim
  • 05-12-2015: Korfbal: DOS 46 v TOP Quoratio: Nijenveen
  • 01-12-2015: Korfbal: Marco van der Lugt: Pijnacker
  • 28-11-2015: Korfbal: DeetosSnel v TOP: Dordrecht
  • 27-11-2015: Korfbal: PKC v Blauw Wit: Papendrecht
  • 28-11-2015: Korfbal: KV TOP vs Fortuna Delft: Sassenheim
  • 28-11-2015: Korfbal: BEP v Tempo: Purmerend
  • 22-11-2015: Korfbal: Danaiden v ALO Den Haag: Leiden
  • 21-11-2015: Korfbal: Blauw Wit v LKODK: Sassenheim
  • 21-11-2015: Korfbal: kv TOP v AW DTV: Sassenheim
  • 18-11-2015: Korfbal: KVTOP v LDODK: Sassenheim
  • 14-11-2015: Korfbal: SDO-Sparta: Kamerik
  • 08-11-2015: Korfbal: WK finale Nederland v Belgie: Antwerpen
  • 06-11-2015: Korfbal: Nederland v Chinees Tapei: Antwerpen
  • 07-11-2015: Korfbal: KVS Maritiem v DeetosSnel : Scheveningen
  • 07-11-2015: Korfbal: ODIK v BEP: Lunteren
  • 07-11-2015: Korfbal: Tempo v KVZ: Alphen aan den Rijn
  • 04-11-2015: Korfbal: Jaleesa Claver: Aalsmeer
  • 31-10-2015: Korfbal: finale Korfbal League Hoofdklasse: Den Haag
  • 16-10-2015: Korfbal: Training van de WK selectie korfbal: Arnhem
  • 10-10-2015: Korfbal: Tempo v GKV: Alphen aan den Rijn
  • 23-10-2015: Korfbal: TOP Vroomshoop v Brasil: Vroomshoop
  • 23-10-2015: Korfbal: Nederland v Taiwan: Vroomshoop
  • 03-10-2015: Korfbal: Korbis v Vriendeschaar: Waddinxveen
  • 26-09-2015: Korfbal: KVS v Deetos: Scheveningen
  • 26-09-2015: Korfbal: SDO v TOP : Kamerik
  • 19-09-2015: Korfbal: Atlantis v Madjoe: Mijdrecht
  • 12-09-2015: Korfbal: Tempo v Sporting Trigon: Alphen aan den Rijn
  • 05-09-2015: Korfbal: OVVO v PKC: Maarssen
  • 05-09-2015: Korfbal: Boeckenberg v TOP Quoratio: Deurne
  • 05-09-2015: Korfbal: Dalto v Oranje Wit: Driebergen
  • 10-07-2015: Korfbal: Albert Jan Vonk: Alphen aan den Rijn
  • 13-06-2015: Korfbal: TOP/Quoration v PKC: Dordrecht
  • 29-05-2015: Korfbal: Opening beachveld TOP: Sassenheim
  • 30-05-2015: Korfbal: Kinderdijk v Excelsior: Alblasserdam
  • 30-05-2015: Korfbal: Avanti v Unitas: Pijnacker
  • 16-05-2015: Korfbal: TOP/Quoration v PKC: Sassenheim
  • 13-05-2015: Korfbal: Sabrina Kooijman en Alwin Smit: Kamerik
  • 09-05-2015: Korfbal: Nieuwerkerk v SDO: Nieuwerkerk
  • 02-05-2015: Korfbal: DVO v TOP/Quoratio: Bennekom
  • 26-04-2015: Korfbal: De Horst v Altior: Groesbeek
  • 25-04-2015: Korfbal: TOP Quoratio v KVS Maritiem: Sassenheim
  • 25-04-2015: Korfbal: Tempo v Meervogels: Alphen aan den Rijn
  • 22-04-2015: Korfbal: NK Korfbal Cup: Leiden
  • 11-04-2015: Korfbal: Blauw Wit v KZ: Rotterdam
  • 11-04-2015: Korfbal: PKC/SWKGroep v TOP/Quoratio: Rotterdam
  • 07-04-2015: Korfbal: Blauw Wit v TOP/Quoratio: Amsterdam
  • 04-04-2015: Korfbal: PKC SKWGroep v KZ Hiltex: Papendrecht
  • 04-04-2015: Korfbal: Blauw-Wit v TOP/Quoratio: Amsterdam
  • 28-03-2015: Korfbal: DetosSnel A1 v TOP/Quoratio A1: Dordrecht
  • 28-03-2015: Korfbal: TOP/Quoration v Blauw Wit: Sassenheim
  • 28-03-2015: Korfbal: KZ Hiltex v PKC SKWGroep: Koog aan de Zaan
  • 28-03-2015: Korfbal: TOP v Tempo: Arnemuiden
  • 21-03-2015: Korfbal: Korfrakkers v Spes: Eindhoven
  • 21-03-2015: Korfbal: Blauw-Wit vTOP/Quoratio: Amsterdam
  • 21-03-2015: Korfbal: Dos 46 v AW.DTV: Papendrecht
  • 14-03-2015: Korfbal: Tweemaal Zes v TOP Arnemuiden: Dordrecht
  • 14-03-2015: Korfbal: TOP/Quoratio v DVO: Sassenheim
  • 14-03-2015: Korfbal: Futura v Albatros: Nieuwerkerk
  • 07-03-2015: Korfbal: Tempo v ODIK: Alphen aan den Rijn
  • 07-03-2015: Korfbal: Fortuna MyCollection v TOP Quoratio: Delft
  • 07-03-2015: Korfbal: AW DTV A1 V TOP Quoratio A1: Amsterdam
  • 28-02-2015: Korfbal: TOP/Quoaratio v Dalto/BNAppl.nl: Sassenheim
  • 28-02-2015: Korfbal: PKC/SWKGroep v LDODK/AH Gorredijk: Papendrecht
  • 21-02-2015: Korfbal: LDODK/AH Gorredijk v TOP/Quoratio: Gorredijk
  • 14-02-2015: Korfbal: TOP/Quoratio v KVS/Maritiem: Sassenheim
  • 07-02-2015: Korfbal: Midlandia v Oranje Zwart: Bunnik
  • 07-02-2015: Korfbal: Tempo v De Meervogels: Alphen aan den Rijn
  • 07-02-2015: Korfbal: KZ/Hiltex v TOP Quoratio: Koog aan de Zaan
  • 04-02-2015: Korfbal: TOP Quoratio v OVVO/De Kroon: Sassenheim
  • 31-01-2015: Korfbal: PKC/SWKGroep v TOP Quoratio: Papendrecht
  • 31-01-2015: Korfbal: Tempo v Rapid: Alphen aan den Rijn
  • 24-01-2015: Korfbal: Top Quoratio v Blauw Wit: Sassenheim
  • 21-01-2015: Korfbal: DVO v TOP Quoratio: Bennekom
  • 24-01-2015: Korfbal: RWA v IJsselvogels: Rhoon
  • 17-01-2015: Korfbal: Tempo v Sporting Trigon: Alphen aan den Rijn
  • 17-01-2015: Korfbal: EC finale korfbal TOP v Scaldis: Herentals
  • 10-01-2015: Korfbal: TOP Sassenheim v Fortuna Delft: Sassenheim
  • 10-01-2015: Korfbal: SDO v Unitas: Kamerik
  • 29-12-2014: Korfbal: Oost onder 19 v Belgie: Rotterdam
  • 29-12-2014: Korfbal: Korfbalchallenge TOP/Quoratio v Fortuna/My Collections: Rotterdam
  • 29-12-2014: Korfbal: Korfbalchallenge PKC / SWK Groep v Tulips: Rotterdam
  • 20-12-2014: Korfbal: Korbis v Luno: Waddinxveen
  • 13-12-2014: Korfbal: Tempo v Nieuwerkerk: Alphen aan den Rijn
  • 06-12-2014: Korfbal: Nic v DOS 46: Groningen
  • 06-12-2014: Korfbal: KZ/Hiltex v PKC: Koog aan de Zaan
  • 06-12-2014: Korfbal: Meervogels v Tempo: Zoetermeer
  • 29-11-2014: Korfbal: Albatros v Futura: Zwijndrecht
  • 29-11-2014: Korfbal: Vriendenschaar v Weidevogels: Bodegraven
  • 22-11-2014: Korfbal: Blauw Wit v LDODK: Amsterdam
  • 22-11-2014: Korfbal: IJsselvogels v RWA: Moordrecht
  • 15-11-2014: Korfbal: De Vinken v Fiducia: Vinkeveen
  • 15-11-2014: Korfbal: SDO v Rohda: Kamerik
  • 08-11-2014: Korfbal: Tempo v Tjoba: Alphen aan den Rijn
  • 11-10-2014: Korfbal: SKF v SDO: Veenendaal
  • 27-09-2014: Korfbal: Tempo v Sporting Trigon: Alphen aan den Rijn
  • 20-09-2014: Korfbal: Valto v IJsselvogels: De Lier
  • 06-09-2014: Korfbal: Albatros v Tempo: Zwijndrecht
  • 30-08-2014: Korfbal: SDO v DSC: Kamerik
  • 24-05-2014: Korfbal: Sporting Trigon v IJsselvogels: Leiden
  • 25-02-2012: Korfbal: Dalto - Top Wereldtickets: Driebergen
  • 15-02-2012: Korfbal: Top Wereldtickets.nl - DeetosSnel Volhuis : Sassenheim
  • 11-02-2012: Korfbal: PKC - TOP Wereldtickets: Papendrecht
  • 30-11-2011: Korfbal: DeetosSnel - TOP Wereldtickets: Dordrecht
  • 18-06-2011: Korfbal: TOP Wereldtickets - PKC/LucassenBoer: Pijnacker
  • 11-06-2011: Korfbal: TOP - Heerenveen: Driebergen
  • 04-06-2011: Korfbal: Oranje Wit - KV TOP Arnemuiden: Dordrecht
  • 28-05-2011: Korfbal: Rust Roest - Tjoba: Eindhoven
  • 16-04-2011: Korfbal: TOP Wereldtickets - PKC/LucassenBoer: Rotterdam
  • 12-04-2011: Korfbal: Fortuna/MHIR - TOP/Wereldtickets.nl: Delft
  • 12-03-2011: Korfbal: PKC/LukassenBoer - TOP/Wereldtickets.nl: Papendrecht
  • 15-01-2011: Korfbal: PKC/LukassenBoer - Fortuna/MHIR: Papendrecht
  • 08-01-2011: Korfbal: DVO - Fortuna / MHIR: Bennekom
  • 08-01-2011: Korfbal: TOP Wereldtickets.nl - PKC: Sassenheim
  • 18-12-2010: Korfbal: Tempo - SKF: Alphen aan den Rijn
  • 18-12-2010: Korfbal: NIC./Alfa-College - TOP/Wereldtickets: Groningen
  • 11-12-2010: Korfbal: Tempo - DeetosSnel/Volhuis: Alphen aan den Rijn
  • 26-10-2010: Korfbal: Nederland - Engeland: Rotterdam
  • 13-10-2010: Korfbal: Tempo - Nederlands korfbal team: Alphen aan den Rijn
  • 09-10-2010: Korfbal: Weidevogels - VIOS : Bleiswijk
  • 05-12-2009: korfbal: PKC Lukassen Boer - TOP Wereldtickets: Papendrecht
  • 17-02-2010: Korfbal: Fortuna/MHIR-TOP/Wereldtickets: Delft
  • 30-12-2009: korfbal: Tulips Nederland - Koog Zaandijk: Rotterdam
  • 30-12-2009: korfbal: Fortuna MHIR - Belgie: Rotterdam
  • 30-12-2009: korfbal: DOS 46 Engeldot - Chinees Taipei: Rotterdam
  • 19-12-2009: korfbal: PKC Lukassen Boer - DOS 46 Engeldot: Papendrecht
  • 28-11-2009: Korfbal: Hoofdklasse: KZ - TOP: Koog aan de Zaan
  • 18-04-2009: Korfbal: DOS 46 - Koog Zaandijk: Rotterdam
  • 18-04-2009: Korfbal: Dalto - Fortuna: Rotterdam
  • 28-03-2009: Korfbal: TOP Wereldtickets.nl-DeetosSnel: Sassenheim
  • 24-01-2009: Korfbal: Koog Zaandijk (NED) - Boeckenberg (BEL): Koog aan de Zaan
  • 22-01-2009: Korfbal: Koog Zaandijk (NED) - CCO (POR): Koog a/d Zaan
  • 22-01-2009: Korfbal: Boeckenberg (BEL) - Adler Rauxel (GER): Koog aan de Zaan
  • Terug